Support
Security Shop Online
0896622209
Your shopping cart
ดูตะกร้าสินค้าของคุณ
ไม่มีสินค้าในตะกร้าของคุณ
จำนวนครั้งที่เปิดดูสินค้า : 8883 | ความคิดเห็น: 3

Link, UF-0005SM, SC Connector, Simplex, Single Mode

 เพิ่มเมื่อ: 10/12/2012
 แก้ไขล่าสุด: 10/12/2012
 เบอร์โทรติดต่อ: 0896622209
 อีเมลล์: paisarnt@yahoo.com

รายละเอียด:
หัวต่อไฟเบอร์ออฟติค แบบ SC, หัวเดี่ยว, Single Mode
65.00 บาท

 สินค้าที่เกี่ยวข้อง

Link, UF-0008SM, FC Connector, Single Mode LINK, UF-004SM, ST Connector, Single Mode LINK, UF-0006SM SC Connector, Duplex, Single Mode LINK, UF-0066SM, SC DUPLEX ADAPTER, Single Mode, Ceramic Sleeve Link, UF-0044SQ, ST Flange Type Adapter, Coupling, Single Mode, Ceramic Sleeve

หัวต่อไฟเบอร์ออฟติคชนิด เซรามิคอย่างดี  แบบ SC, หัวเดี่ยว , Single Mode,  ปลอกหุ้มสีฟ้า 

guest
vex 3
- Guest -

09/05/2018 09:38 Post : 09/05/2018 09:38

 thanks your post!
vex 3

guest
ไพศาล
- Guest -

06/03/2016 23:51 Post : 06/03/2016 23:51

มีเป็นสาย Patch สำเร็จ ยาว 1 เมตร

guest
สุวิทย์
- Guest -

06/03/2016 22:13 Post : 06/03/2016 22:13

คอนเน็คเตอร์หัวscสีเขียวมีไหมครับ ที่ใช้กับงานfttx

guest
ชื่อ
Email
เบอร์โทรศัพท์