Support
Security Shop Online
0896622209
Your shopping cart
ดูตะกร้าสินค้าของคุณ
ไม่มีสินค้าในตะกร้าของคุณ
จำนวนครั้งที่เปิดดูสินค้า : 8198 | ความคิดเห็น: 0

LINK, UF-0006SM SC Connector, Duplex, Single Mode

 เพิ่มเมื่อ: 10/12/2012
 เบอร์โทรติดต่อ: 0896622209
 อีเมลล์: paisarnt@yahoo.com

รายละเอียด:
หัวต่อไฟเบอร์ออฟติค แบบ SC, หัวคู่, Single Mode
133.00 บาท

 สินค้าที่เกี่ยวข้อง

LINK, UF-0088SM, FC D-TYPE ADAPTER, Single Mode, Ceramic Sleeve Link, UF-0005SM, SC Connector, Simplex, Single Mode LINK, UF-0088SQ, FC SQUARE-TYPE ADAPTER, Single Mode, Ceramic Sleeve LINK, UF-0044SM, ST Connector, Coupling, Single Mode, Ceramic Sleeve Link, UF-0008SM, FC Connector, Single Mode

หัวต่อไฟเบอร์ออฟติคชนิด เซรามิคอย่างดี  แบบ SC, หัวคู่,  Single Mode, ปลอกหุ่มสีฟ้า 

guest
ชื่อ
Email
เบอร์โทรศัพท์