Support
Security Shop Online
0896622209
Your shopping cart
ดูตะกร้าสินค้าของคุณ
ไม่มีสินค้าในตะกร้าของคุณ
จำนวนครั้งที่เปิดดูสินค้า : 7521 | ความคิดเห็น: 0

Link, UF-0044SQ, ST Flange Type Adapter, Coupling, Single Mode, Ceramic Sleeve

 เพิ่มเมื่อ: 2012-12-10 20:41:39.0
 แก้ไขล่าสุด: 2014-04-10 10:13:08.0
 เบอร์โทรติดต่อ: 0896622209
 อีเมลล์: paisarnt@yahoo.com

รายละเอียด:
ตัวต่อกลางหัวไฟเบอร์แบบ ST แบบมี Flange , Single Mode
51.00 บาท

 สินค้าที่เกี่ยวข้อง

Link, UF-0005SM, SC Connector, Simplex, Single Mode LINK, UF-0088SQ, FC SQUARE-TYPE ADAPTER, Single Mode, Ceramic Sleeve LINK, UF-0066SM, SC DUPLEX ADAPTER, Single Mode, Ceramic Sleeve LINK, UF-0006SM SC Connector, Duplex, Single Mode LINK, UF-0088SM, FC D-TYPE ADAPTER, Single Mode, Ceramic Sleeve

ตัวต่่อกลางหัวไฟเบอร์แบบ  ST แบบมี Flange , Single Mode

guest
ชื่อ
Email
เบอร์โทรศัพท์