Support
Security Shop Online
0896622209
Your shopping cart
ดูตะกร้าสินค้าของคุณ
ไม่มีสินค้าในตะกร้าของคุณ
จำนวนครั้งที่เปิดดูสินค้า : 14318 | ความคิดเห็น: 2

Fiber Optic Video Converter, Transmitter and Receiver, 2V1D (2 CH, 1 Data), FC Connector (4)

 เพิ่มเมื่อ: 17/11/2012
 แก้ไขล่าสุด: 16/06/2017
 เบอร์โทรติดต่อ: 0896622209
 อีเมลล์: paisarnt@yahoo.com

รายละเอียด:
อุปกรณ์แปลงสัญญาณภาพ และข้อมูล ไปในสายไฟเบอร์ออฟติค Single Mode_ ตัวส่ง_ตัวรับ 2 ช่องภาพ 1 ช่องข้อมูล
5,000.00 บาท

 สินค้าที่เกี่ยวข้อง

Fiber Optic Video and Audio Converter, Transmitter&Receiver, 2V2A (2 CH, 2 Audio), FC Connector (2) SSO, Video Converter Rack, 4U, Double Power (สินค้าต้องสั่ง) Fiber Optic Video and Audio Converter, Transmitter and Receiver, 1V1A (1CH,1 Audio), FC Connector(4) SSO, Video Converter Rack, 2U, Double Power (สินค้าต้องสั่ง ) Fiber Optic Video Converter, Transmitter&Receiver, 8V1D (8 CH, 1 Data), FC Connector (5)

อุปกรณ์ 1 ชุด ประกอบด้วย ตัวส่ง และ ตัวรับ หัวไฟเบอร์แบบ FC พร้อมหม้อแปลงไฟ 2 ตัว

guest
ไพศาล
- Guest -

13/09/2016 16:03 Post : 13/09/2016 16:03

 20Km.

guest
ผดุงเกียรติ
- Guest -

13/09/2016 15:57 Post : 13/09/2016 15:57

 ระยะไกลกี่ กม.ครับ

guest
ชื่อ
Email
เบอร์โทรศัพท์