Support
Security Shop Online
0896622209
Your shopping cart
ดูตะกร้าสินค้าของคุณ
ไม่มีสินค้าในตะกร้าของคุณ
จำนวนครั้งที่เปิดดูสินค้า : 13430 | ความคิดเห็น: 2

Fiber Optic Video Converter, Transmitter and Receiver, 2V1D (2 CH, 1 Data), FC Connector (4)

 เพิ่มเมื่อ: 17/11/2012
 แก้ไขล่าสุด: 16/06/2017
 เบอร์โทรติดต่อ: 0896622209
 อีเมลล์: paisarnt@yahoo.com

รายละเอียด:
อุปกรณ์แปลงสัญญาณภาพ และข้อมูล ไปในสายไฟเบอร์ออฟติค Single Mode_ ตัวส่ง_ตัวรับ 2 ช่องภาพ 1 ช่องข้อมูล
5,000.00 บาท

 สินค้าที่เกี่ยวข้อง

Fiber Optic Video and Audio Converter, Transmitter and Receiver, 1V1A (1CH,1 Audio), FC Connector(4) HD SDI Video Converter, 1Ch, 1 Return Data, Data Rate 1.5Gbps, LC Connecter, Tx and Rx(5) Fiber Optic Video and Audio Converter, Transmitter&Receiver, 2V2A (2 CH, 2 Audio), FC Connector (2) Fiber Optic Video Converter, Transmitter&Receiver, 4V1D (4 CH, 1 Data), FC Connector (3) Fiber Optic Video Converter, Transmitter&Receiver, 8V1D (8 CH, 1 Data), FC Connector (5)

อุปกรณ์ 1 ชุด ประกอบด้วย ตัวส่ง และ ตัวรับ หัวไฟเบอร์แบบ FC พร้อมหม้อแปลงไฟ 2 ตัว

guest
ไพศาล
- Guest -

13/09/2016 16:03 Post : 13/09/2016 16:03

 20Km.

guest
ผดุงเกียรติ
- Guest -

13/09/2016 15:57 Post : 13/09/2016 15:57

 ระยะไกลกี่ กม.ครับ

guest
ชื่อ
Email
เบอร์โทรศัพท์