Support
Security Shop Online
0896622209
Your shopping cart
ดูตะกร้าสินค้าของคุณ
ไม่มีสินค้าในตะกร้าของคุณ
จำนวนครั้งที่เปิดดูสินค้า : 14549 | ความคิดเห็น: 0

Fiber Optic Video Converter, Transmitter&Receiver, 8V1D (8 CH, 1 Data), FC Connector (5)

 เพิ่มเมื่อ: 17/11/2012
 แก้ไขล่าสุด: 16/06/2017
 เบอร์โทรติดต่อ: 0896622209
 อีเมลล์: paisarnt@yahoo.com

รายละเอียด:
อุปกรณ์แปลงสัญญาณภาพ และข้อมูล ไปในสายไฟเบอร์ออฟติค Single Mode_ ตัวส่ง_ตัวรับ 8 ช่องภาพ 1 ช่องข้อมูล
8,000.00 บาท

 สินค้าที่เกี่ยวข้อง

HD SDI Video Converter, 1Ch, 1 Return Data, Data Rate 1.5Gbps, LC Connecter, Tx and Rx(5) Fiber Optic Video and Audio Converter, Transmitter&Receiver, 2V2A (2 CH, 2 Audio), FC Connector (2) Fiber Optic Video Converter, Transmitter and Receiver, 1V1D (1 CH, 1 Data), FC Connector (7) SSO, Video Converter Rack, 4U, Double Power (สินค้าต้องสั่ง) Fiber Optic Video Converter, Transmitter and Receiver, 2V1D (2 CH, 1 Data), FC Connector (4)

 อุปกรณ์ 1 ชุด ประกอบด้วย ตัวส่ง และ ตัวรับ หัวไฟเบอร์แบบ FC พร้อมหม้อแปลงไฟ 2 ตัว

guest
ชื่อ
Email
เบอร์โทรศัพท์