Support
Security Shop Online
0896622209
Your shopping cart
ดูตะกร้าสินค้าของคุณ
ไม่มีสินค้าในตะกร้าของคุณ
จำนวนครั้งที่เปิดดูสินค้า : 10340 | ความคิดเห็น: 0

SSO, Video Converter Rack, 2U, Double Power (สินค้าต้องสั่ง )

 เพิ่มเมื่อ: 18/11/2012
 แก้ไขล่าสุด: 29/11/2016
 เบอร์โทรติดต่อ: 0896622209
 อีเมลล์: paisarnt@yahoo.com

รายละเอียด:
Rack 2U สำหรับใส่โมดูล Video Converter มีแหล่งจ่ายไฟ 2 ชุด
6,700.00 บาท

 สินค้าที่เกี่ยวข้อง

Fiber Optic Video Converter, Transmitter and Receiver, 1V1D (1 CH, 1 Data), FC Connector (7) Fiber Optic Video Converter, Transmitter&Receiver, 8V1D (8 CH, 1 Data), FC Connector (5) Fiber Optic Video and Audio Converter, Transmitter and Receiver, 1V1A (1CH,1 Audio), FC Connector(4) SSO, Video Converter Rack, 4U, Double Power (สินค้าต้องสั่ง) SSO, Fiber Optic Video Converter, Single Mode, 16V1D, FC Connector (5)

 Rack 2U สำหรับใส่โมดูล Video Converter ได้ถึง 16 ตัว  โดยที่มีแหล่งจ่ายไฟภายในจำนวน 2 ชุด  โดยที่สามารถถอดโมดูลออกจาก Rack โดยที่ไม่ต้องปิดแหล่งจ่ายไฟ (  Hot Swappable )

guest
ชื่อ
Email
เบอร์โทรศัพท์