Support
Security Shop Online
0896622209
Your shopping cart
ดูตะกร้าสินค้าของคุณ
ไม่มีสินค้าในตะกร้าของคุณ
จำนวนครั้งที่เปิดดูสินค้า : 4889 | ความคิดเห็น: 2

Fiber Optic Video and Audio Converter, Transmitter&Receiver, 2V2A (2 CH, 2 Audio), FC Connector (2)

 เพิ่มเมื่อ: 05/11/2014
 แก้ไขล่าสุด: 16/06/2017
 เบอร์โทรติดต่อ: 0896622209
 อีเมลล์: paisarnt@yahoo.com

รายละเอียด:
อุปกรณ์แปลงสัญญาณภาพ และ เสียง ผ่านสายไฟเบอร์ออฟติค Single Mode, 2 ช่องภาพ + 2 ช่องเสียง , 1 ชุด มีทั้งตัวส่งและตัวรับ
5,500.00 บาท

 สินค้าที่เกี่ยวข้อง

SSO, Video Converter Rack, 4U, Double Power (สินค้าต้องสั่ง) SSO, Fiber Optic Video Converter, Single Mode, 16V1D, FC Connector (5) Fiber Optic Video Converter, Transmitter and Receiver, 1V1D (1 CH, 1 Data), FC Connector (7) Fiber Optic Video Converter, Transmitter&Receiver, 4V1D (4 CH, 1 Data), FC Connector (3) Fiber Optic Video and Audio Converter, Transmitter and Receiver, 1V1A (1CH,1 Audio), FC Connector(4)

อุปกรณ์แปลงสัญญาณภาพ และ เสียง ผ่านสายไฟเบอร์ออฟติค เพียง 1 Core,  Single Mode, 2 ช่องภาพ + 2 ช่องเสียง , 1 ชุด มีทั้งตัวส่งและตัวรับ   ใช้หัว SC 

การประยุกต์ใช้งาน 

* ต่อสัญญาณภาพและเสียงจากเครื่องเล่น DVD,  กล้องวีดีโอ ที่มีสัญญาณภาพและเสียงแยก
guest
ไพศาล
- Guest -

20/09/2015 16:08 Post : 20/09/2015 16:08

มีของครับ

guest
ทวี ประดับทอง
- Guest -

20/09/2015 12:09 Post : 20/09/2015 12:09

พี่ไพศาล  เครื่องแปลง Video / Audio 1 ch ปกติมีของเลยไหมครับ หรือต้องสั่งครับ

guest
ชื่อ
Email
เบอร์โทรศัพท์