Support
Security Shop Online
0896622209
Your shopping cart
ดูตะกร้าสินค้าของคุณ
ไม่มีสินค้าในตะกร้าของคุณ
จำนวนครั้งที่เปิดดูสินค้า : 8986 | ความคิดเห็น: 1

10/100/1000 Base-Tx to 1000 Base-Fx, Media Converter, Single Mode,Single Fiber ,20KM., Tx+Rx (30)

 เพิ่มเมื่อ: 05/09/2014
 แก้ไขล่าสุด: 29/11/2016
 เบอร์โทรติดต่อ: 0896622209
 อีเมลล์: paisarnt@yahoo.com

รายละเอียด:
อุปกรณ์แปลงสัญญาณจากเครือข่ายคอม ไปในสายไฟเบอร์ออฟติค 10/100/1000, Single Mode, ใช้เพียง 1 Core Fiber ได้ระยะ 20 KM. 1ชุด มีทั้งตัวรับและตัวส่ง
2,700.00 บาท

 สินค้าที่เกี่ยวข้อง

1 Port PoE Ethernet Media Converter, with Lightning Protection (2) Media Converter , 1 Fiber Port & 4 x 10/100Base TX Converter ,Single fiber,SM, 20km (2) 10/100 Base-Tx to 100 Base-Fx, Media Converter, Single Mode, 20KM., 2xRJ45 Port (1) 10/100 M SWITCH WITH 8-PORT POE AND Fiber Optic Media Converter (2) 10/100 Base-Tx to 100 Base-Fx, Media Converter, Single Mode, 20KM., 4xRJ45 Port (4)

รีวิว Gigabit Meadia Converter, 10/100/1000Base-Tx to 1000Base-Fx. 

เป็นอุปกรณ์ที่ใช้ในการแปลงสัญญาณไฟฟ้าเป็นแสง ส่งผ่านไปในสายใยแก้วนำแสง หรือ Fiber Optic  สามารถที่จะส่งสัญญาณได้ไกลถึง 20 Km. ซึ่งปกติ สาย UTP เดินสายได้แค่ 100 m. อุปกรณ์ใช้กับสาย Single Mode เพียงแค่ 1 Core ใช้หัว SC Connector. ข้อดีของ Gigabit Media Converter คือสามารถรองรับปริมาณการรับส่งของข้อมูลได้สูงกว่า /100.  เหมาะสมกับงานติดตั้งระบบกล้อง IP ที่มีความละเอียดสูง ภาพจะไม่กระตุก ภาพไหลลื่น 

 

 

ดูรายละเอียด http://youtu.be/1ff7PF8vzfE

 

Features

Ø Supporting inter-conversion between 10/100/1000Base-TX and 1000Base-SX

Ø Supporting full-duplex and half-duplex and its auto-sensed

Ø Supporting automatic cross connection of twisted pair interfaces, facilitating system commissioning and installation

Ø Supporting the transmission of extra-long VLAN packets

Ø Supporting Quality of Service (QoS) and ensuring the transmission of VoIP packets;

Ø Supporting STP to form a redundant network

 
guest
อุดม
- Guest -

13/08/2016 09:08 Post : 13/08/2016 09:08

ขอใบเสนอราคาครับ

พร้อมหัว SC Connector. 2 เส้นครับ

guest
ชื่อ
Email
เบอร์โทรศัพท์