Support
Security Shop Online
0896622209
Your shopping cart
ดูตะกร้าสินค้าของคุณ
ไม่มีสินค้าในตะกร้าของคุณ
จำนวนครั้งที่เปิดดูสินค้า : 7178 | ความคิดเห็น: 0

LINK, UF-6482, ST-FC Single Mode, 9/125 um., Duplex Patch Cord, 2 M.

 เพิ่มเมื่อ: 13/12/2012
 แก้ไขล่าสุด: 13/12/2012
 เบอร์โทรติดต่อ: 0896622209
 อีเมลล์: paisarnt@yahoo.com

รายละเอียด:
สาย Patch Cord, ST-FC, Single Mode, สายคู่ ความยาว 2 เมตร
410.00 บาท

 สินค้าที่เกี่ยวข้อง

LINK, UF-6422, ST-LC Single Mode, 9/125 um., Simplex Patch Cord, 2 M. LINK, UF-6452, ST-SC Single Mode, 9/125 um., Simplex Patch Cord, 2 M. LINK, UF-6482, ST-FC Single Mode, 9/125 um., Simplex Patch Cord, 2 M. LINK, UF-6522, SC-LC Single Mode, 9/125 um., Simplex Patch Cord, 2 M. LINK, UF-6522D, SC-LC Single Mode, 9/125 um., Duplex Patch Cord, 2 M.

สาย Patch Cord, ST-FC, Single Mode, สายคู่ ความยาว 2 เมตร

guest
ชื่อ
Email
เบอร์โทรศัพท์