Support
Security Shop Online
0896622209
Your shopping cart
ดูตะกร้าสินค้าของคุณ
ไม่มีสินค้าในตะกร้าของคุณ
จำนวนครั้งที่เปิดดูสินค้า : 883 | ความคิดเห็น: 0

SSO, Patch Cord SC/APC-SC/APC, Simplex, Single Mode, 3.0 mm. ,3M

 เพิ่มเมื่อ: 13/07/2017
 แก้ไขล่าสุด: 13/07/2017
 เบอร์โทรติดต่อ: 0896622209
 อีเมลล์: paisarnt@yahoo.com

รายละเอียด:
สายไฟเบอร์พ่วง หัว SC/APC ตัวผู้ทั้ง 2 ด้าน ยาว 3 เมตร.
150.00 บาท

 สินค้าที่เกี่ยวข้อง

SSO, Patch Cord SC/PC- FC/PC, Simplex, Single Mode, 3MM. Buffer, 2 M. (26) SSO, Pigtail ST, 9/125 Single Mode, 3.0 mm Buffer, 1M (90) SSO, Pigtail LC/PC, 9/125 Single Mode, 3.0 mm. ,1M.(37) SSO, Patch Cord LC/PC-SC/PC, Simplex, Single Mode, 3MM, 2M (44) SSO, Patch Cord LC/PC-LC/PC, Simplex, Single Mode, 3.0 mm. ,1M.(45)
guest
ชื่อ
Email
เบอร์โทรศัพท์