Support
Security Shop Online
0896622209
Your shopping cart
ดูตะกร้าสินค้าของคุณ
ไม่มีสินค้าในตะกร้าของคุณ
จำนวนครั้งที่เปิดดูสินค้า : 992 | ความคิดเห็น: 0

SSO, Pigtail SC/APC , 9/125 Single Mode, 0.9 mm. Buffer, 1M

 เพิ่มเมื่อ: 15/07/2017
 แก้ไขล่าสุด: 15/07/2017
 เบอร์โทรติดต่อ: 0896622209
 อีเมลล์: paisarnt@yahoo.com

รายละเอียด:
หัวต่อไฟเบอร์ SC/APC (หัวเขียว) พร้อมสายขนาด 0.9 มม. ยาว 1 เมตร
65.00 บาท

 สินค้าที่เกี่ยวข้อง

SSO, Pigtail SC, 9/125 Single Mode, 3.0 mm. ,1M.(30) SSO, Patch Cord SC/APC-SC/APC, Simplex, Single Mode, 3.0 mm. ,1.5M. SSO, Patch Cord SC/PC- FC/PC, Simplex, Single Mode, 3MM. Buffer, 2 M. (26) SSO, Patch Cord FC/PC-FC/PC, Simplex, Single Mode, 3 MM Buffer, 2M. (90) SSO, Pigtail SC, 9/125 Single Mode, 0.9mm. Buffer, 1M.(74)
guest
ชื่อ
Email
เบอร์โทรศัพท์