Support
Security Shop Online
0896622209
Your shopping cart
ดูตะกร้าสินค้าของคุณ
ไม่มีสินค้าในตะกร้าของคุณ

จำนวนสินค้า: 4   หน้าที่: 1/1

จำนวนสินค้าต่อแถว จำนวนสินค้าที่แสดง
เลือกจำนวนสินค้าที่ต้องการให้แสดงใน 1 หน้า
 
PLC Splitter Module, 1x2, SC/APC, Single Mode, 2.1 M.
เพิ่มเมื่อ: 20/10/2017
รายละเอียด: เป็นอุปกรณ์แบ่งแยกสัญญาณแสง ผ่านสายไฟเบอร์ จาก 1 ออกเป็น 2
750.00 บาท
ค่าขนส่ง: ไม่มีค่าขนส่ง

 
PLC Splitter Module, 1x4, SC/APC, Single Mode, 2.1 M.
เพิ่มเมื่อ: 20/10/2017
รายละเอียด: เป็นอุปกรณ์แบ่งแยกสัญญาณแสง ผ่านสายไฟเบอร์ จาก 1 ออกเป็น 4
950.00 บาท
ค่าขนส่ง: ไม่มีค่าขนส่ง

 
PLC Splitter Module, 1x8, SC/APC, Single Mode, 2.1 M.
เพิ่มเมื่อ: 20/10/2017
รายละเอียด: เป็นอุปกรณ์แบ่งแยกสัญญาณแสง ผ่านสายไฟเบอร์ จาก 1 ออกเป็น 8
1,500.00 บาท
ค่าขนส่ง: ไม่มีค่าขนส่ง

 
PLC Splitter Module, 1x16, SC/APC, Single Mode, 2.1 M.
เพิ่มเมื่อ: 20/10/2017
รายละเอียด: เป็นอุปกรณ์แบ่งแยกสัญญาณแสง ผ่านสายไฟเบอร์ จาก 1 ออกเป็น 16
2,200.00 บาท
ค่าขนส่ง: ไม่มีค่าขนส่ง

1